ഗ്ലോബൽ വില്ലേജ് ദുബായ്

0

ഇത്തവണത്തെ ഗ്ലോബൽ വില്ലേജിന് എന്തോ ഒരു മാന്ത്രിക വശ്യത ഉണ്ടായിരുന്നു.
സൂപ്പർ ഹീറോകളും ജോക്കറുമാരും ചേർന്ന് ഒരു കാർണിവൽ മൂഡിന്റെ എല്ലാ ചേരുവകളും കോർത്തിണക്കി ഗ്രാൻറ് ആയുള്ള ഉത്ഘാടനം ആയിരുന്നു 25 ആം വാർഷികം ആഘോഷിക്കുന്ന ഗ്ലോബൽ വില്ലേജിന് ഉണ്ടായിരുന്നത്.ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ സന്ദർശകർ ലോകത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നതിനാൽ ഈ ഫെസ്റ്റിവൽ പാർക്ക് സംസ്കാരങ്ങളെ ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവരുന്നു. ലണ്ടനിലെ ബിഗ് ബെൻ മുതൽ ഇറ്റലിയിലെ പിസയിലെ ചായുന്ന ഗോപുരം വരെ ചുറ്റിക്കറങ്ങാനും താജ്മഹലിന്റെ റൊമാന്റിക് പശ്ചാത്തലത്തിനെതിരെ സെൽഫികൾ എടുക്കാനും അല്ലെങ്കിൽ പുരാതന ഈജിപ്തിലേക്ക് മടങ്ങാനും സാധിക്കും.ഐക്കണിക് ഘടനകളുടെയോ പ്രാദേശിക വാസ്തുവിദ്യയുടെയോ രൂപത്തിലാണ് പവലിയനുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. റഷ്യയും കംബോഡിയയും വിയറ്റ്നാമും ഇത്തവണത്തെ ഗ്ലോബൽ വില്ലേജിലെ പുതിയ പവലിയനുകൾ ആണ്.

Choose your Reaction!
Leave a Comment